Giới thiệu

Câu Chuyện Đằng Sau 2q com – Nền Tảng Cá Cược Của Người Việt

Từ một ý tưởng đơn giản về sự minh bạch và công bằng, 2q com đã trở thành điểm đến tin cậy của hàng triệu người chơi trên khắp Việt Nam. Đây là câu chuyện của chúng tôi.

2q com

Đội ngũ 2q com – xây dựng nền tảng cá cược vì người chơi Việt Nam.

2M+
Thành viên đang hoạt động
5+
Năm kinh nghiệm vận hành
99.9%
Thời gian hoạt động ổn định
24/7
Hỗ trợ khách hàng

2q com Ra Đời Như Thế Nào?

Không phải ngẫu nhiên mà 2q com lại có mặt trên thị trường cá cược trực tuyến Việt Nam. Mọi thứ bắt đầu từ một vấn đề mà nhiều người chơi cùng gặp phải: những nền tảng cá cược lúc đó hoặc quá phức tạp, hoặc không minh bạch về điều kiện rút tiền, hoặc không hỗ trợ các phương thức thanh toán quen thuộc của người Việt như MoMo, ZaloPay hay Internet Banking.

Nhóm sáng lập 2q com – những người từng là người chơi trước khi trở thành người xây dựng nền tảng – quyết định làm điều khác đi. Mục tiêu ban đầu rất rõ ràng: tạo ra một sân chơi công bằng, điều kiện ưu đãi minh bạch từ đầu, và giao diện đủ đơn giản để bất kỳ ai có điện thoại cũng có thể tham gia dễ dàng.

Sau nhiều tháng phát triển và thử nghiệm kín với cộng đồng người chơi thực tế tại Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh, 2q com ra mắt phiên bản chính thức đầu tiên vào năm 2019. Phản hồi từ cộng đồng vượt ngoài kỳ vọng – không phải vì giao diện đẹp hay khuyến mãi lớn, mà vì người chơi cảm nhận được sự thành thật trong từng điều khoản và sự nhanh nhạy trong từng giao dịch rút tiền.

"Chúng tôi không muốn xây dựng một casino online. Chúng tôi muốn xây dựng một nền tảng mà người chơi Việt Nam thực sự tin tưởng." – Đội ngũ sáng lập 2q com

Từ vài nghìn người dùng ban đầu, 2q com đã phát triển thành cộng đồng hơn 2 triệu thành viên đang hoạt động trên toàn quốc. Nền tảng liên tục được nâng cấp – từ hệ thống kỹ thuật đến đội ngũ hỗ trợ – để đảm bảo trải nghiệm luôn mượt mà dù bạn đang ở Hà Nội, Đà Nẵng hay Cần Thơ.

Giấy phép và tính hợp pháp

2q com hoạt động dưới giấy phép cá cược quốc tế được cấp bởi cơ quan quản lý trò chơi có uy tín. Mọi trò chơi trên nền tảng đều sử dụng bộ sinh số ngẫu nhiên (RNG) được kiểm định độc lập, đảm bảo kết quả hoàn toàn công bằng và không thể can thiệp.

2019
Ra mắt phiên bản đầu tiên
2q com chính thức ra mắt với giao diện tiếng Việt hoàn toàn, hỗ trợ MoMo và Internet Banking từ ngày đầu tiên.
2020
Đạt 200.000 thành viên
Nền tảng mở rộng danh mục trò chơi, bổ sung Live Casino và Xóc đĩa trực tuyến – hai thể loại được người chơi Việt yêu thích nhất.
2021
Ra mắt ứng dụng di động
App 2q com trên iOS và Android được phát hành, mang toàn bộ tính năng lên điện thoại với tốc độ tải trang nhanh hơn 60%.
2022
Tích hợp Esports & Nổ hũ
Bổ sung chuyên mục Thể thao điện tử và Nổ hũ với hàng trăm tựa game từ các nhà cung cấp hàng đầu thế giới.
2023
Hệ thống VIP đa cấp
Ra mắt chương trình thành viên VIP 5 bậc với hoàn tiền tự động, quản lý tài khoản riêng và đặc quyền rút tiền nhanh cho hạng cao.
2024–nay
Hơn 2 triệu thành viên
2q com tiếp tục dẫn đầu thị trường với công nghệ bảo mật SSL 256-bit, xử lý giao dịch tức thì và đội ngũ hỗ trợ 24/7 bằng tiếng Việt.

Chúng Tôi Tồn Tại Vì Điều Gì?

Mỗi quyết định tại 2q com đều được đặt trong một câu hỏi duy nhất: điều này có thực sự tốt hơn cho người chơi không?

Sứ mệnh

Mang lại trải nghiệm cá cược trực tuyến minh bạch, an toàn và thú vị nhất cho người chơi Việt Nam – không phân biệt bạn chơi lần đầu hay đã là tay cược kỳ cựu. 2q com tin rằng mọi người chơi đều xứng đáng được đối xử công bằng và được cung cấp đầy đủ thông tin trước khi đặt cược.

Tầm nhìn

Trở thành nền tảng giải trí cá cược số một tại Việt Nam vào năm 2027 – không chỉ về số lượng người dùng, mà về mức độ tin tưởng và sự gắn bó của cộng đồng. 2q com hướng đến một hệ sinh thái giải trí toàn diện nơi người chơi có thể tìm thấy mọi thứ mình cần tại một nơi duy nhất.

4 Nguyên Tắc Không Thay Đổi Của 2q com

01
Minh bạch tuyệt đối

Mọi điều khoản, vòng cược, giới hạn rút tiền đều được trình bày rõ ràng bằng tiếng Việt trước khi bạn kích hoạt bất kỳ ưu đãi nào. Không có chữ nhỏ ẩn ý tại 2q com.

02
Bảo mật hàng đầu

Hệ thống mã hóa SSL 256-bit bảo vệ toàn bộ giao dịch và dữ liệu cá nhân. Thông tin tài chính của bạn không bao giờ được chia sẻ với bất kỳ bên thứ ba nào.

03
Tốc độ thực sự

Nạp tiền xử lý trong vòng 5 phút, rút tiền hoàn thành trong tối đa 15 phút với thành viên VIP. 2q com xử lý hàng nghìn giao dịch mỗi ngày không gián đoạn.

04
Cộng đồng trên hết

Người chơi là lý do 2q com tồn tại. Mọi tính năng mới, mọi chương trình ưu đãi đều được lấy ý kiến từ cộng đồng thực tế trước khi triển khai chính thức.

2q com

Ưu đãi đặc biệt dành riêng cho người chơi Việt Nam tại 2q com.

Điều Gì Làm 2q com Khác Biệt?

Có không ít nền tảng cá cược trực tuyến để người chơi lựa chọn. Vậy tại sao hàng triệu người Việt Nam lại gắn bó với 2q com trong nhiều năm qua? Câu trả lời không nằm ở một tính năng đặc biệt nào – mà là sự nhất quán trong từng chi tiết nhỏ.

Thiết kế dành riêng cho thị trường Việt Nam

Không giống các nền tảng nước ngoài được dịch sang tiếng Việt một cách cứng nhắc, 2q com được xây dựng từ đầu với người dùng Việt Nam trong tâm trí. Từ tên gọi các mục đến cách giải thích điều kiện ưu đãi, tất cả đều được viết tự nhiên theo cách người Việt thực sự nói chuyện – không phải bản dịch máy.

Thanh toán thuần Việt

Bạn không cần tài khoản ngoại tệ hay thẻ tín dụng quốc tế. 2q com hỗ trợ đầy đủ các phương thức thanh toán quen thuộc nhất tại Việt Nam:

  • MoMo – Nạp và rút tức thì, hỗ trợ 24/7
  • ZaloPay – Tích hợp trực tiếp vào ứng dụng Zalo
  • ViettelPay – Lý tưởng cho người dùng mạng Viettel
  • Internet Banking – Hỗ trợ hầu hết ngân hàng nội địa
  • Thẻ cào điện thoại – Giải pháp linh hoạt không cần tài khoản ngân hàng

Hỗ trợ bằng tiếng Việt thực sự

Đội ngũ hỗ trợ của 2q com là người Việt, hiểu văn hóa Việt và làm việc theo giờ Việt Nam. Bạn sẽ không bao giờ phải chờ phiên dịch hay giải thích vấn đề qua chatbot nước ngoài. Trung bình thời gian phản hồi đầu tiên là dưới 3 phút qua live chat.

Theo khảo sát nội bộ tháng 6/2024, 94% thành viên 2q com đánh giá hài lòng hoặc rất hài lòng với tốc độ xử lý rút tiền. Con số này cao hơn trung bình ngành 23 điểm phần trăm.

Những Gì Bạn Nhận Được Khi Chơi Tại 2q com

Xóc đĩa trực tuyến

Bàn xóc đĩa live với dealer thật, phát sóng HD 24/7. Tỷ lệ hoàn trả cao nhất thị trường, kết quả hiển thị tức thì không trì hoãn tại 2q com.

Cá cược thể thao

Hàng nghìn trận đấu mỗi ngày từ bóng đá, bóng rổ, tennis đến các giải đấu Việt Nam. Kèo được cập nhật theo thời gian thực với tỷ lệ cạnh tranh.

Thể thao điện tử

VALORANT, DOTA 2, CS2, LOL và nhiều hơn nữa. 2q com là một trong số ít nền tảng tại Việt Nam có chuyên mục esports đầy đủ với kèo live.

Nổ hũ Jackpot

Hàng trăm tựa slot từ các nhà cung cấp quốc tế uy tín. Jackpot tích lũy cập nhật theo giây – nhiều người chơi Việt Nam đã trúng thưởng lớn tại đây.

Ứng dụng di động

App 2q com tối ưu cho iOS và Android, giao diện mượt mà ngay cả trên 4G. Nhận thông báo kèo hấp dẫn và ưu đãi mới nhất trực tiếp trên điện thoại.

Khuyến mãi liên tục

Thưởng nạp lần đầu 200%, hoàn tiền hàng tuần 15%, thưởng sinh nhật, freespin và nhiều chương trình theo mùa. 2q com luôn có ưu đãi cho mọi người chơi.

Con Người Đằng Sau 2q com

Đội ngũ 2q com gồm hơn 150 chuyên gia trong các lĩnh vực công nghệ, thiết kế sản phẩm, bảo mật và dịch vụ khách hàng – tất cả đều làm việc với một mục tiêu chung: mang lại trải nghiệm tốt nhất cho người chơi Việt Nam.

Minh Tuấn
CEO & Co-founder
15 năm kinh nghiệm trong ngành fintech và gaming. Người định hình chiến lược phát triển dài hạn của 2q com.
Lan Phương
CTO
Chuyên gia bảo mật hệ thống và kiến trúc đám mây. Đảm bảo 2q com luôn vận hành ổn định với uptime 99.9%.
Đức Hùng
Head of Product
Phụ trách thiết kế trải nghiệm người dùng. Mọi tính năng mới của 2q com đều qua tay anh trước khi đến tay bạn.
2q com

Đội ngũ 2q com luôn lắng nghe và đồng hành cùng cộng đồng người chơi Việt Nam.

150+
Nhân viên toàn thời gian
3 phút
Thời gian phản hồi TB
94%
Khách hàng hài lòng
5 năm
Kinh nghiệm vận hành

Cam Kết Của 2q com Với Cộng Đồng

Cá cược là hình thức giải trí, không phải nguồn thu nhập. 2q com cam kết xây dựng môi trường chơi lành mạnh và hỗ trợ người chơi kiểm soát hành vi cá cược của mình.

Giới hạn cá nhân

Đặt giới hạn nạp tiền, giới hạn thua hoặc thời gian chơi theo ngày/tuần/tháng trực tiếp trong phần cài đặt tài khoản 2q com.

Tự loại trừ

Cần một khoảng nghỉ? Tính năng tự loại trừ của 2q com cho phép bạn tạm khóa tài khoản từ 24 giờ đến vĩnh viễn theo ý muốn.

Hỗ trợ chuyên biệt

Đội ngũ hỗ trợ 2q com được đào tạo để nhận biết và hỗ trợ những người chơi cần giúp đỡ trong việc kiểm soát hành vi cá cược.

Câu Hỏi Thường Gặp Về 2q com

2q com hoạt động dưới giấy phép cá cược quốc tế được cấp bởi cơ quan quản lý trò chơi có uy tín. Nền tảng tuân thủ đầy đủ các quy định về bảo vệ người chơi, chống rửa tiền và bảo mật dữ liệu. Mọi trò chơi đều sử dụng RNG được kiểm định độc lập để đảm bảo tính công bằng.

Đăng ký tại 2q com chỉ mất khoảng 2 phút. Bạn truy cập trang Đăng ký, điền thông tin cơ bản gồm tên đăng nhập, mật khẩu và số điện thoại, sau đó xác minh qua OTP là hoàn tất. Không cần giấy tờ phức tạp để bắt đầu chơi.

2q com hỗ trợ đầy đủ các phương thức thanh toán phổ biến tại Việt Nam bao gồm: MoMo, ZaloPay, ViettelPay, Internet Banking các ngân hàng nội địa và thẻ cào điện thoại. Nạp tiền tối thiểu chỉ từ 50.000 ₫, xử lý tức thì không chờ đợi. Tìm hiểu thêm tại trang Thanh toán.

Yêu cầu rút tiền tại 2q com thường được xử lý trong vòng 5–15 phút tùy phương thức. Thành viên VIP được ưu tiên xử lý nhanh hơn. Trong giờ cao điểm, thời gian tối đa không quá 60 phút. Tất cả các yêu cầu rút tiền hợp lệ đều được xử lý trong ngày, không để tồn sang ngày hôm sau.

Có. 2q com có ứng dụng riêng cho cả iOS và Android, tối ưu hoàn toàn cho trải nghiệm mobile. App nhẹ, tải nhanh ngay cả trên mạng 4G yếu và hỗ trợ đầy đủ tất cả tính năng như phiên bản web. Truy cập trang Ứng dụng để tải về.

Đội ngũ hỗ trợ 2q com hoạt động 24/7 qua Live Chat trực tiếp trên website và ứng dụng. Thời gian phản hồi trung bình dưới 3 phút. Ngoài ra bạn có thể gửi email đến support@2qcom.app cho các vấn đề cần xử lý chi tiết hơn. Tất cả nhân viên hỗ trợ đều là người Việt, giao tiếp bằng tiếng Việt tự nhiên.

Sẵn Sàng Trải Nghiệm 2q com?

Hơn 2 triệu người chơi Việt Nam đã tin tưởng lựa chọn 2q com. Đăng ký chỉ mất 2 phút, nhận ngay thưởng chào mừng lên đến 200% cho lần nạp đầu tiên.

Không phí đăng ký Hỗ trợ 24/7 tiếng Việt Rút tiền nhanh trong 15 phút Bảo mật SSL 256-bit